Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Tuesday, August 06, 2013

WALIOUA PUNDA NA KUMTUPA MTONI MOMBA MBEYA WAKAMATWA NA KUADHIBIWA KWA KUCHARAZWA VIBOKO KISHA KUACHIWA HURU

 Wakicharazwa viboko na mgambo baada ya kukamatwa.
 Fimbo hizo ni silaha walizokuwa wakizitumia kukaidi sheria bila shuruti na kujeruhi kila aliyewakaribia huko Chilulumo wilaya ya Momba mkoani Mbeya.

Hapa wakiwa mikononi mwa wanafunzi wa wanamgambo waliofanikiwa kuwakamata vijana hao ambao ni kabila la Wasukuma.

* Baada ya viboko, watakiwa kuhudumia mashamba ya mtu waliyemjeruhi kwa fimbo.

* Walitupa mzoga kwenye mto unaotumiwa na wanakijiji.

* Wanafunzi wa mafunzo ya Mgambo wafanikisha kuwanasa.

No comments: