Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Saturday, October 25, 2014

MBUNGE MULUGO NA DR. MWANJELWA WAAGA MWILI WA MZEE NICODEM KAZUMBA MBEYA VIJIJINI

 Mbunge wa Viti maalum mkoa wa Mbeya, Dr. Mary Mwanjelwa, akizungumza jambo katika msiba wa mzee Nicodem Kazumba, aliyefariki baada ya kugongwa na gari mjini Mbalizi wilaya ya Mbeya, mbkoani hapa. Mbunge huyu aliungaa na Mbunge wa Jimbo la Songwe wilayani Chunya, Philipo Mulugo kuhani msiba huo na kumpa pole mtoto wa marehemu, aitwaye, George Kazumba.
 Waombolezaji wakiomboleza msiba huo, eneo la Mtakuja Mbalizi Mbeya.
Mbunge wa Jimbo la Songwe wilayani Chunya, Philipo Mulugo kuhani msiba na kumpa pole mtoto wa marehemu, aitwaye, George Kazumba, kufuatia kifo cha Baba yake mzazi, Nicodem Kazumba, aliyefariki baada ya kugongwa na gari mjini Mbalizi wilaya ya Mbeya, mbkoani hapa.

 George Kazumba akizungumza na Mama yake mzazi katika msiba huo jana, mjini Mbalizi Mbeya.
 Mbunge wa Jimbo la Songwe wilayani Chunya, Philipo Mulugo na Mbunge viti maalum mkoa wa Mbeya, Dr. Mary Mwanjelwa, wakiaga mwili wa marehemu, Nicodem Kazumba, aliyefariki baada ya kugongwa na gari mjini Mbalizi, wilaya ya Mbeya Vijijini na  kumpa pole mtoto wa marehemu, aitwaye, George Kazumba(kulia).

No comments: