Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Saturday, November 15, 2014

BIMA YA AFYA KUWA LAZIMA KWA KILA MTANZANIA

 Katikati ni Waziri wa Afya na ustawi wa jamii, Dr. Seif Rashid, akiwa na baadhi ya waandishi wa habari mjini Dodoma leo. Kulia ni Mhariri Mkuu wa blog ya KALULUNGA MEDIA, SAUTI YA WASIO SIKIKA, Gordon Kalulunga ambaye pia ni mkufunzi wa habari za afya ya uzazi na dawa za kulevya nchini Tanzania.
SERIKALI imesema kuwa, suala la matibabu kwa kadi maarufu kama bima ya afya, litakuwa ni la lazima kwa kila Mtanzania.

Hayo yamesemwa leo na Waziri wa Afya, Seif Rashid, alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari kutoka mikoa yote ya Tanzania, ambao wanabobea katika kuandika habari za afya ya uzazi nchini, chini ya shirika la Evidence For Action(E4A) na muungano wa vyama vya waandishi wa habari nchini(UTPC).

Amesema kuwa, mbali na suala hilo, pia serikali imeanzisha utaratibu wa kudhibiti gharama za matibabu katika hospitali za serikali na hospitali za binafsi na kwamba Hospitali ya Rufaa ya Mbeya imefanikiwa kuongeza mapato.

No comments: