Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Tuesday, December 02, 2014

CHADEMA YATIKISA TUNDUMA UZINDUZI KAMPENI SERIKALI ZA MITAA 2014

 Wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema)Wilaya ya Momba Mkoa wa Mbeya, wakiwa wamenyosa mikono ishara ya kutoa salamu kwa Mwenyekiti wa Chama hicho,Wilaya  Frank Mwakajoka, wakati uzinduzi wa Kampeni za uchaguzi wa Serikali za mitaa unao tarajiwa kufanyika Desimba 14 mwaka huu uzinduzi huo ulifanyika katika shule ya Msingi Tunduma.
 Mwenekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mkoa wa Mbeya, mwenye kombati Nyeusi Joseph China, akiwasalimia wafuasi wa Chama hicho katika mji wa Tunduma, wakati wa uzinduzi wa kampeni za uchaguzi wa Serikali za mitaa, kiwilaya ulifanyika juzi uwanja wa shule ya Msingi Tuduma.

 Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa chama cha Demokrasia na Maendleo (Chadema) kutoka wilaya ya Momba,Herode Jivava, akitoa salumu kwa wafuasi wa chama hicho wakati wa uzinduzi wa kampeni za Uchaguzi wa Serikali za mitaa Desemba 14, mwaka huu, kiwilya ulifanyika katika uwanja wa Shule ya Msingi Tuduma(Picha na Kenneth Ngelesi)

No comments: