Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Thursday, December 11, 2014

GOOD MORNING DR. MWANJELWA AND JOSEPH MBILINYI MBEYA.

 Mbunge wa viti maalum mkoa wa Mbeya, Dr. Mary Mwanjelwa(CCM), akimpatia zawadi mke wa Mbunge wa Jimbo la Mbeya mjini, Joseph Mbilinyi(Chadema) Jijini Mbeya mwaka huu 2014.
  Ni kama wanasema SIASA SIYO UGOMVI, AMANI YA JAMII YETU KWANZA.

Mbunge wa viti maalum mkoa wa Mbeya, Dr. Mary Mwanjelwa na Mbunge wa Jimbo la Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi(SUGU).

Dr. Mary Mwanjelwa siku ya ubatizo wa Mtoto Shasa Joseph Mbilinyi (Sugu) Mbunge wa Jimbo la Mbeya Mjini (Chadema) katikati, mtoto akiwa amebebwa na mama yake Mbeya Mjini.

 Tufurahi pamoja...

 Sote ni ndugu....

No comments: