Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Thursday, January 08, 2015

BREAKING NEWS....MBEYA; MAASKOFU WAANDAA KIKAO CHA KUWEKANA SAWA TAMKO KUHUSU PROF. MUHONGO

TAARIFA zilizotufikia zinasema kuwa, baadhi ya maaskofu wa mkoa wa Mbeya, wamejifungia mahala Jijini Mbeya, kwa ajili ya kutafakari na kujadili jinsi heshima yao inavyoweza kushuka, kutokana na matamko yanayotolewa na mmoja wa wachungaji anayejiita Askofu mkoani humo.

Hivi karibuni, kwa kutumia (nembo) ya cheo cha uaskofu, anayejiita Mchungaji William Mwamalanga, alitoa tamko kwa niaba ya maaskofu akisema kuwa maaskofu mkoani Mbeya, wanamtaka Rais Kikwete amfute kazi haraka, Waziri wa nishati na madini, Prof. Sospeter Muhongo.

No comments: