Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Thursday, July 14, 2016

Maoni ya msomaji kuusu dawa za kulevya. Kusoma makala yenyewe gusa kwenye maandishi yenye rangi ya blue

NADHANI TUSEME SASA MADAWA YA KULEVYA BASI KWA WOTE WATUMIAJI MAANA TUMEPOTEZA MDOGO WETU KWA MADAWA YA KULEVYA,TUYAPIGE VITA TUONGE ELIMU SEHEMU ZOTE ILI WATU WAJUE MADHARA YA MADAWA YA KULEVYA NA WANATUMIA TUWAELIMISHE WAWAHI KWENYE VITU VYA KUPUNGUZA MAKALI YA MATUMIZI. on MACHUNGU YA DAWA ZA KULEVYA KWA WAJAWAZITO NA VICHANGA

No comments: