Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Friday, August 26, 2016

BREAKING NEWS...MAJAMBAZI YALIYOUA ASKARI POLISI YAKAMATWA

 KUNA taarifa kuwa, leo huko Pwani nchini Tanzania, wamekamatwa baadhi ya watu wanaodhaniwa kuwa ni majambazi waliohusika na mauaji ya askari polisi wanne waliouawa mwanzoni mwa wiki hii Jijini humo.

Majambazi hao inadaiwa kuwa wamekamatwa eneo la Vikindu wilayani Mkuranga mkoa wa Pwani na kwamba baadhi wameuawa baada ya mashambulizi ya majibizano ya risasi.

Watu hao wanadaiwa kuwa walikuwa wamejificha ndani ya nyumba moja huko Mkuranga wakiwa na silaha ambapo mmoja wa askari Polisi anadaiwa kuuawa katika majibizano hayo na kati ya majambazi hao zaidi ya majambazi watano wameuawa.

Kati ya waliokamatwa, inasemekana kuwa wamo wanawake watatu na kwamba kikundi hicho cha majambazi kilikuwa kinaongozwa na mmoja wa aliyewahi kuwa Askari wa Jeshi la Wananchi wa nchi hiyo ambaye alifukuzwa baada ya kubainika kuwa hakuwa raia wa Tanzania lakini alipewa mafunzo ya ulengaji wa shabaha nchini CUBA.

Zaidi endelea kuwa nasi hapa hapa www.mpakani.com

No comments: