Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Sunday, November 27, 2016

MBEYA: Panya wang'ata mtu na kumuua, wajeruhi mmoja, wananchi wawaua


KULIA NI PANYA ALIYEMJERUHI MWANANCHI MMOJA.

Tukio hili limetokea jana katik kijijj cha Ilota kata ya Mshewe wilaya ya Mbeya jimbo la Mbeya Vijijini na kuvuta watu wengi sana! Kifupi mwili umechukuliwa na Polisi kwa ajili ya uchunguzi .


Lakini kilichotokea baadawatu kufika twalamua kufanya upekuzi ili tujue kama ni panya kweli au  nyoka.

"Tulianza kufukua mashimo ghafla kakatokea katetemeko eneo la upenuni tukazingira tukidhani ni nyoka mkubwa".

"Kumbe ni kapanya katoto tukakaua!! Tukaendelea akatokea tena panya tukaua!! Baada ya kufukua sana tukamkuta panya mwingine akaamua kupambana na watu na amemjeruhii mama mmoja kwa kumng'ata mguuni na damu kumtoka saana".

"Lakini tumefanikiwa kumuua, mama yule tumempa Huduma ya maombi ili kumwepusha kifo".

"Mzee aliefariki anaitwa Feston Konzi Mwashito".

Baadhi ya madaktari waliozungunza na mtandao huu wa mpakani blog wamesema kuwa Panya anao uwezo wa kuua kwa kuambukiza bakteria au aliyeumwa kufa kutokana na tetanus.

Hata hivyo taarifa za eneo la tukio zinasema kuwa tukio hilo limetokea baada ya marehemu kudaiwa kuchukua Mali za watu.

No comments: