Social Icons

ad3

ad3

ad2

ad2

ad1

ad1

Friday, April 14, 2017

ASKOFU DK.ALEX MALASUSA AONGOZA IBADA YA IJUMAA KUU


 Muumini wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), Usharika wa Azania Front, Moses Kombe (katikati) na wenzake wakiigiza igizo la kumbukumbu ya kuambwa msalabani kwa Yesu Kristo miaka 2000 iliyopita katika ibada ya Ijumaa Kuu iliyofanyika katika kanisa hilo jijini Dar es Salaam leo jioni.
 Igizo likiendelea.
 Askofu mstaafu Dk. Alex Malasusa akisalimiana na waumini wa kanisa hilo baada ya ibada ya Ijumaa Kuu.
 Muonekano wa waumini wakati wa ibada hiyo.
 Kwaya Kuu ya Ushairika huo ikitoa burudani ya nyimbo za kifo chake Yesu Kristo wakati wa kuhitimisha ibada hiyo.

 Waumini wa kanisa hilo wakiwa nje kwa kuhitimisha ibada hiyo.

Waumini wakitakiana kheri ya Ijumaa Kuu baada ya ibada hiyo.

No comments: