MAMA LISHE 400 MBEYA KUNUFAIKA - PROGRAMU YA MWANAMKE SHUJAA

Tukio: Hafla ya uwezeshaji wanawake kiuchumi iliyofanyika Mbeya, Sept 21, 2026

Mgeni Rasmi:

Naibu Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum - Mhe. Eng. Maryprisca Mahundi

Nani Atanufaika:

Zaidi ya Mama Lishe 400 kwa ujumla

Wanawake 160 wenye biashara - watapewa vitendea kazi + mafunzo

Wafanyabiashara 27 wenye mahitaji maalum

Lengo la Programu:

1. Kuwawezesha wanawake kiuchumi

2. Kukuza biashara za Mama Lishe

3. Kuhamasisha matumizi ya nishati safi ya kupikia

4. Kutunza mazingira

Ujumbe Mkuu wa Naibu Waziri Mahundi:

 "Vifaa hivi msiviangalie kama msaada wa siku moja. Vione kama mtaji wa safari mpya ya biashara. Tumieni fursa za mikopo kuongeza mitaji na kukuza biashara."

Maendeleo Mengine:

- Jiji la Mbeya kwa kushirikiana na Coca-Cola na Oryx Gas limejenga eneo maalum la chakula kwa Mama Lishe katika Soko la Mwanjelwa.

- Mbunge wa Mbeya Mjini, Mhe. Patrick Mwalunenge amepongeza mpango huo.

Post a Comment

0 Comments